• Đăng ký để ĐỌC BÀI MIỄN PHÍ!

ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ NGAY để trở thành thành viên của Biệt đội The Avengers Baby nhé!

AUD/USD AUD/USD bounce hay breakout 0.7000

Mở Tài khoản Exness
AUD/USD bounce hay breakout 0.7000

Captain Baby

Administrator
Staff member
The Avengers Baby
Lượt xem: 637
AUD/USD sau khi có Take Profit tại vùng 0.7200 thì đã ngay lập tức đảo chiều mạnh mẽ.

Tỷ giá AUD/USD đã sụt giảm liên tục 5 ngày liên tiếp. với mức sụt giảm 200pips. Trong bối cảnh nền kinh tế Trung Quốc vẫn chưa có dấu hiệu phục hồi quá nhiều. Và nền kinh tế của Úc cũng không quá phát triển khi kinh tế toàn cầu chậm lại.

RBA liên tục giữ lãi suất và thể hiện thái độ ôn hòa với AUD càng làm cho đồng AUD suy yếu thêm.

Ngày 25/04/2019...

BẠN PHẢI ĐĂNG NHẬP ĐỂ XEM TOÀN BỘ NỘI DUNG MIỄN PHÍ!

ĐĂNG NHẬP HOẶC ĐĂNG KÝ

Đăng nhập hoặc Đăng ký ngay!

Mở tài khoản Forex tại XM thưởng 30USD

LỌC PHÂN TÍCH THỊ TRƯỜNG FOREX THEO CẶP TIỀN TỆ:

Mình nghĩ rằng aud usd sẽ quay lại test trend tăng mà nó đã breakout trước đó. Nhưng có lẽ mình sẽ đợi thêm tín hiệu..Hi vọng nó có thể tạo mô hình 2 đáy.. .mình không có duyên với cặp aud.. đánh sell thì nó đá stop lose xong đi xuống.

Captain Baby

Administrator
Staff member
The Avengers Baby
Mình nghĩ rằng aud usd sẽ quay lại test trend tăng mà nó đã breakout trước đó. Nhưng có lẽ mình sẽ đợi thêm tín hiệu..Hi vọng nó có thể tạo mô hình 2 đáy.. .mình không có duyên với cặp aud.. đánh sell thì nó đá stop lose xong đi xuống.
Nếu tạo 2 đáy ở chỗ này thì Target theo 2 đáy ở 0.7467 tức khoảng hơn 400pip đấy (Long Term). Mình thì đang nghĩ tới chuyện là AUD/USD sẽ Sideway vùng 0.6969 - 0.7200.

vùng này ngày xưa các cụ nhà mình gọi là: ( Tọa sơn quan Hổ đấu) . Trader bây giờ gọi là Tọa sơn quan Gấu và Bò đấu. :)
Có 2 đáy - 3 đỉnh. Thiên về hướng Sideway quá. Nhưng nếu USD Bull mạnh tiếp thì Downtrend sẽ lộ.

Smile Baby

BABY FOREX
Dxy có thực sự bứt phá. Fibo 61.8 của week ko? hay là 1 cú lừa tình?. có lẽ vẫn phải quan sát thêm khi cây nến week đóng cửa vậy.

Mình kéo đc sl lên điểm hòa vốn rồi.. thôi thì thuận theo ý giời thôi.. À mà sao từ hôm qua đến giờ không thấy thông báo có bài viết hay bài rep như trước. Vừa nãy vào trực tiếp web mới thấy nhỉ.

Su Tran

BABY FOREX
minh moi hoc forex thoi nhung dau tu cap (pairs) nao thi cung phai in sync voi cai trend cho du la ban hay mua
cap AUD/USD cho minh san choi rong hon. va no co nhieu dot bien. Phong lao thi dung phong het tay. cac anh giup y kien toi cam on

Captain Baby

Administrator
Staff member
The Avengers Baby
Mình kéo đc sl lên điểm hòa vốn rồi.. thôi thì thuận theo ý giời thôi.. À mà sao từ hôm qua đến giờ không thấy thông báo có bài viết hay bài rep như trước. Vừa nãy vào trực tiếp web mới thấy nhỉ.
Bác thử Logout rồi Login lại xem và check xem có vô tình Disabe nó đi ko.
Ngoài ra thì có thể nếu mà bác có mạng ko ổn định hoặc liên tục bị ngắt kết nối nó sẽ ko push đc đâu.