• Đăng ký để ĐỌC BÀI MIỄN PHÍ!

ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ NGAY để trở thành thành viên của Biệt đội The Avengers Baby nhé!

EUR/USD ECB đã đánh sập EUR/USD ngày 10/04/2019 (Harmonic Cypher)

Mở Tài khoản Exness
ECB đã đánh sập EUR/USD ngày 10/04/2019 (Harmonic Cypher)

Captain Baby

Administrator
Staff member
The Avengers Baby
Lượt xem: 656
EUR/USD ngày 10/04/2019 đã bị ECB đánh sập.

Hôm nay, do ba đêm thức trắng tìm hiểu và tích hợp Native Push Notification cho diễn đàn, Tô không Live Comment lãi suất của ECB được nên mất một cơ hội.

Bây giờ chúng ta sẽ xem xét các điểm chính mà ECB đã công bố trong hôm nay để có tầm nhìn dài hạn cho EUR nhé...

BẠN PHẢI ĐĂNG NHẬP ĐỂ XEM TOÀN BỘ NỘI DUNG MIỄN PHÍ!

ĐĂNG NHẬP HOẶC ĐĂNG KÝ

Đăng nhập hoặc Đăng ký ngay!

Mở tài khoản Forex tại XM thưởng 30USD

LỌC PHÂN TÍCH THỊ TRƯỜNG FOREX THEO CẶP TIỀN TỆ:

hoangnampd2005

BABY FOREX
Mình mới tham gia nên khó hiểu nhiều về phần tich, cho mình hoi theo phân tích tren mình có thể buy o muc giá nào? Giá có tiếp tục giảm mạnh ko?

Captain Baby

Administrator
Staff member
The Avengers Baby
Bạn đã đọc kỹ phần phân tích kỹ thuật chưa? Ghi rõ từng vùng giá như vậy mà vẫn còn phải viết lại nữa sao?

Mình mới tham gia nên khó hiểu nhiều về phần tich, cho mình hoi theo phân tích tren mình có thể buy o muc giá nào? Giá có tiếp tục giảm mạnh ko?

tohaitrieu

The Avengers Baby
The Avengers Baby
EUR/USD ngày 11/04/2019 khi khả năng cao Harmonic Cypher không thể quay về đúng điểm. Tín hiệu Hammer mạnh

Chờ Breakout EMA200 tại 1.1285, mục tiêu 1.1325. Stop Loss sẽ được đặt dưới EMA50 khoảng 5-7pips tại 1.1245

EMA10 và EMA50 bắt đầu giữ vai trò hỗ trợ tốt.

Chỉ báo MACD đã cho dấu hiệu Hội tụ và Sideway.

Nếu không thể Breakout 1.1285 thì EUR/USD rất có khả năng cao sẽ quay về 1.1228 (Biến động trong Bollinger Bands)

Chúc các bạn giao dịch thành công!

EUR/USD ngày 11/04/2019 khi khả năng cao Harmonic Cypher không thể quay về đúng điểm. Tín hiệu Hammer mạnh

Chờ Breakout EMA200 tại 1.1285, mục tiêu 1.1325. Stop Loss sẽ được đặt dưới EMA50 khoảng 5-7pips tại 1.1245

EMA10 và EMA50 bắt đầu giữ vai trò hỗ trợ tốt.

Chỉ báo MACD đã cho dấu hiệu Hội tụ và Sideway.

Nếu không thể Breakout 1.1285 thì EUR/USD rất có khả năng cao sẽ quay về 1.1228 (Biến động trong Bollinger Bands)

Chúc các bạn giao dịch thành công!
Mình đang giữ lệnh buy, đc khoảng 40pips rồi.. Mình đang kỳ vọng nó lên được mức 50 của Fibo D.. Hi vọng nó phá qua được mức 61.8

le thai

BABY FOREX
Một tweet vui vẻ từ Donald Trum mình thấy hay đó là : Thật tệ là Liên minh châu Âu đang rất cứng rắn đối với Vương quốc Anh và Brexit. EU cũng là một đối tác thương mại tàn bạo với Hoa Kỳ, sẽ thay đổi. Đôi khi trong cuộc sống bạn phải để mọi người thở trước khi tất cả quay lại cắn bạn!
Chúc mọi người giao dịch thành công.