• Đăng ký để ĐỌC BÀI MIỄN PHÍ!

ĐĂNG NHẬP hoặc ĐĂNG KÝ NGAY để trở thành thành viên của Biệt đội The Avengers Baby nhé!

[XM VIỆT NAM] Mở tài khoản tặng 30$ giao dịch, không cần nạp tiền, lợi nhuận được rút toàn bộ

Mở Tài khoản Exness
[XM VIỆT NAM] Mở tài khoản tặng 30$ giao dịch, không cần nạp tiền, lợi nhuận được rút toàn bộ

Captain Baby

Administrator
Staff member
The Avengers Baby
Lượt xem: 2834
@Minh Nghĩa tài khoản của bạn là XM Ultra Low thì bạn chỉ giao dịch được với các cặp tiền có dấu # ở cuối. Bạn nhấn vào dấu + cạnh biểu tượng cây bút chì và thêm các cặp tiền dành cho tài khoản Ultra Low vào nhé!

Minh Nghĩa

BABY FOREX
@Minh Nghĩa tài khoản của bạn là XM Ultra Low thì bạn chỉ giao dịch được với các cặp tiền có dấu # ở cuối. Bạn nhấn vào dấu + cạnh biểu tượng cây bút chì và thêm các cặp tiền dành cho tài khoản Ultra Low vào nhé!
a cho e hỏi sự khác biệt giữa 2 loại tài khoản này với ạ

Cho mình hỏi chút là đoạn : 130$ - 100$ - 12$ = 18$
1. Khoản 40% được trừ trong số tiền thưởng 30$ ban đầu là trừ chỉ một lần rút đầu tiên hay các lần tiếp theo đều vậy.
2. Khi được lợi nhuận ví dụ là 100$. Nhưng chỉ rút được về 40$ vậy 60$ sẽ đi đâu. Và cũng chỉ tính lần đầu tiên rút lợi nhuận về hay các lần sau rút lợi nhuận về vẫn chỉ được phép hưởng 40%/tổng rút lợi nhuận.​

Captain Baby

Administrator
Staff member
The Avengers Baby
Cho mình hỏi chút là đoạn : 130$ - 100$ - 12$ = 18$
1. Khoản 40% được trừ trong số tiền thưởng 30$ ban đầu là trừ chỉ một lần rút đầu tiên hay các lần tiếp theo đều vậy.
2. Khi được lợi nhuận ví dụ là 100$. Nhưng chỉ rút được về 40$ vậy 60$ sẽ đi đâu. Và cũng chỉ tính lần đầu tiên rút lợi nhuận về hay các lần sau rút lợi nhuận về vẫn chỉ được phép hưởng 40%/tổng rút lợi nhuận.​
1. Lần tiếp theo đều như vậy nhé bạn.

2. 60$ kia gần như kiểu mình trả lãi đi vay vậy đó bác. VD: Họ cho mình vay 30$ nếu mình ko deposit thì nó sẽ lấy của mình 60$

2. 60$ kia gần như kiểu mình trả lãi đi vay vậy đó bác. VD: Họ cho mình vay 30$ nếu mình ko deposit thì nó sẽ lấy của mình 60$
Tưởng mượn được 30$ của sàn là ngon . ai ngờ phải trả cả đời .
Tks bác nhé :))

Captain Baby

Administrator
Staff member
The Avengers Baby

Tưởng mượn được 30$ của sàn là ngon . ai ngờ phải trả cả đời .
Tks bác nhé :))
Bác chỉ trả hết tiền mượn thôi. Chứ bác Deposit vào thì ai dám trừ của bác!?

Người ta cũng phải tính toán chuyện để thu hồi vốn chứ bác tính xem nếu 10000 khách hàng mỗi ng biếu ko 30$ thì tiền đâu bù lỗ!?